| Tên thương hiệu: | BH |
| Số mẫu: | 368F |
| MOQ: | 1 |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 3000 bộ / năm |
Nâng cao dòng sản xuất của bạn vớiBHM368FMáy này là giải pháp tối ưu cho các nhà sản xuất đồ nội thất tìm kiếm kết thúc hoàn hảo trên các tấm gỗ, PVC,và bề mặt melamineBằng cách tích hợp điều khiển PLC thông minh với các nguyên tắc kỹ thuật Đức, BHM368F cung cấp xử lý ổn định, tốc độ cao mà không ảnh hưởng đến chất lượng.
Cho dù bạn đang trang bị một nhà máy mới hoặc nâng cấp thiết bị hiện có, máy này được thiết kế để xử lý các yêu cầu nghiêm ngặt của hoạt động công nghiệp 24/7.và tính linh hoạt để hợp lý hóa quy trình làm việc của bạn và giảm lãng phí.
Với tốc độ vận chuyển18-24 mét/phútHệ thống mã hóa nhạy cảm đồng bộ hóa tất cả các chuyển động, cho phép xử lý nhanh chóng mà không phải hy sinh độ chính xác, ngay cả trên các hồ sơ phức tạp.
Nói lời tạm biệt với các điều chỉnh thủ công phức tạp.Bộ điều khiển logic có thể lập trình (PLC)Hệ thống máy tính vi mô. Giao diện này cho phép các nhà khai thác thiết lập tham số với một vài cú nhấp chuột, giảm thời gian thiết lập và giảm thiểu lỗi của con người.
Đánh nặng quá1000kg, khung xe được xây dựng từ thép tăng cường và sắt đúc.đảm bảo sự ổn định trong hoạt động tốc độ cao và góp phần cho tuổi thọ dài của máy.
Từ các tấm veneer tinh tế đến các dải ABS và PVC dày (0,3mm - 3mm), máy này thích nghi với các vật liệu khác nhau.
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | BHM368F |
| Kích thước (LxWxH) | 3500 x 750 x 1500 mm |
| Trọng lượng | 1050 kg (Net) |
| Tiêu thụ năng lượng | 7 kW |
| Điện áp | 380V / 50Hz (có thể tùy chỉnh) |
| Tốc độ hoạt động | 18 - 24 m/min |
| Phạm vi độ dày bảng | 10 - 60 mm |
| Min. Kích thước làm việc | 50 x 70 mm |
BHM368F không chỉ là một cỗ máy; nó là một hệ thống hoàn thiện cạnh. Nó tự động hóa toàn bộ quy trình làm việc thông qua tám giai đoạn xử lý riêng biệt,đảm bảo mỗi tấm rời khỏi dòng sẵn sàng cho lắp ráp cuối cùng: