| Tên thương hiệu: | BH |
| Số mẫu: | 388Y |
| MOQ: | 1 |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 2000 BỘ/NĂM |
| Kích thước tổng thể | 5000 × 750 × 1500 mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 1500 kg |
| Điện áp làm việc | 380V / 50Hz |
| Tổng công suất | 13.5 kW |
| Tốc độ băng tải | 18 ~ 24 m/phút |
| Kích thước tấm nhỏ nhất | 50 mm (chiều rộng) × 70 mm (chiều dài) |