| Tên thương hiệu: | BH |
| Số mẫu: | 388Y |
| MOQ: | 1 |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 2000 BỘ/NĂM |
Máy dán cạnh BHM388Y là giải pháp hoàn chỉnh cho việc hoàn thiện cạnh hiện đại trong các xưởng sản xuất đồ nội thất đòi hỏi tốc độ, độ chính xác và độ bền. Máy dán cạnh thẳng tự động này có kích thước dài 5000mm, rộng 750mm và cao 1500mm, với trọng lượng tịnh 1500kg đảm bảo sự ổn định trong vận hành.
Băng tải tốc độ biến đổi chạy ở tốc độ 18-24 mét mỗi phút, xử lý độ dày ván từ 10mm đến 60mm trong khi chấp nhận các dải cạnh có độ dày từ 0,3mm đến 3mm. Máy chấp nhận các phôi có chiều rộng tối thiểu 50mm và chiều dài tối thiểu 70mm. Được cung cấp năng lượng với tổng công suất 13,5kW và yêu cầu khí nén 0,7MPa, BHM388Y tích hợp hệ thống điều khiển bằng bộ mã hóa cùng với lập trình logic thời gian dựa trên PLC, cho phép phối hợp liền mạch trên tất cả các trạm xử lý — từ phay sơ bộ đến đánh bóng cuối cùng.
| Kích thước tổng thể | 5000 × 750 × 1500 mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 1500 kg |
| Điện áp làm việc | 380V / 50Hz |
| Tổng công suất | 13,5 kW |
| Tốc độ băng tải | 18 ~ 24 m/phút |
| Kích thước ván tối thiểu | 50 mm (chiều rộng) × 70 mm (chiều dài) |