| Tên thương hiệu: | BH |
| Số mẫu: | 368F |
| MOQ: | 1 |
| Giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 3000 bộ / năm |
Bảng giới thiệu sản phẩm
Các thông số kỹ thuật chính:
| Mô hình | BHM368F |
| Kích thước (LxWxH) | 3500 x 750 x 1500 mm |
| Trọng lượng | 1050 kg (Net) |
| Tiêu thụ năng lượng | 7 kW |
| Điện áp | 380V / 50Hz (có thể tùy chỉnh) |
| Tốc độ hoạt động | 18 - 24 m/min |
| Phạm vi độ dày bảng | 10 - 60 mm |
| Min. Kích thước làm việc | 50 x 70 mm |
Các đặc điểm chính và các đơn vị chức năng:
Các cấu hình được khuyến cáo và khuyến nghị mua
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()