| ชื่อแบรนด์: | BH |
| เลขรุ่น: | 388ป |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 2000SETS / ปี |
BHM388Y Edge Banding Machine เป็นระบบการตัดขอบเส้นตรงแบบอัตโนมัติที่ออกแบบให้กับผู้ผลิตเฟอร์นิเจอร์ที่ต้องการผลิตสูงและคุณภาพขอบที่ดีกว่ารอยเท้าของเครื่องวัดลึก 5000 มม.ความกว้าง 750 มิลลิเมตร และความสูง 1500 มิลลิเมตร โดยมีน้ําหนักรวม 1500 กิโลกรัมการแปรรูปแผ่นพานล์จากความหนา 10mm ถึง 60mm โดยรองรับแผ่นขอบที่แตกต่างกันระหว่าง 0.3 มิลลิเมตรและ 3 มิลลิเมตร ขนาดชิ้นงานขั้นต่ําที่ยอมรับคือ 50 มิลลิเมตรกว้างและ 70 มิลลิเมตรตามทิศทางการให้อาหาร การใช้พลังงานทั้งหมด 13.5 กิโลวัตต์และต้องการอากาศโรงงานที่ 0.7MPaอุปกรณ์ใช้เครื่องควบคุมการเคลื่อนไหวที่ใช้เครื่อง Encoder พร้อมกับ PLC ที่ใช้ตัวกลางเวลา เพื่อกํากับลําดับการดําเนินงานของ 9 สถานี: การบดก่อน, การเคลือบคลอม, การตัดปลาย, การปรับรูปร่างแบบหยาบ, การปรับรูปร่างแบบละเอียด, การบดหลัก, การบดเรียบ, และเครื่องจักร
| มิติรวม | 5000 × 750 × 1500 มม. |
|---|---|
| น้ําหนักของเครื่อง | 1500 กก. |
| โลเตจการทํางาน | 380V / 50Hz |
| พลังงานทั้งหมด | 13.5 กิโลกรัม |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 18 ~ 24 m/min |
| ขนาดล่างของบอร์ด | 50 mm (กว้าง) × 70 mm (ยาว) |